Hỏi đáp về nội quy lao động

NSDLĐ có phải bắt buộc ban hành nội quy lao động hay pháp luật chỉ khuyến khích NSDLĐ ban hành? => Theo Điều 118 BLLĐ thì doanh nghiệp, tổ chức có trên 10 NLĐ trở lên thì bắt buộc phải

  • Events
  • Training